2. Thông số kỹ thuật máy chủ điều khiển nối tiếp ATEN SN1132CO
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Số cổng nối tiếp | 32 cổng RJ-45 female |
| Cổng LAN | 2 cổng SFP Slot |
| Cổng USB | 4 cổng USB Type A Female |
| Cổng Relay | 1 x 2-Pin Terminal Block |
| Công suất tiêu thụ | AC110V: 11.2W, AC220V: 11.3W |
| Kích thước | 43.84 x 32.84 x 4.40 cm (17.26 x 12.93 x 1.73 in.) |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 – 55˚C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 ~ 60˚C |
| Độ ẩm hoạt động | 0 – 80% RH, không ngưng tụ |
| Cổng kết nối USB Console | 1 cổng Mini USB |
3. Tính năng ưu việt của máy chủ điều khiển nối tiếp ATEN SN1132CO
4. Ứng dụng của máy chủ điều khiển nối tiếp ATEN SN1132CO
5. Tân Phát – Nhà phân phối chính thức của ATEN
Chúng tôi cam kết:
Sản phẩm chính hãng 100%, đầy đủ CO/CQ